bayanin
Bawul mai hanya ɗaya, sl wanda aka fi sani da Check Valve, maɓallin bawul ɗin hanya ɗaya, na'urar sarrafa ruwa ce wacce kawai ke ba da damar ruwa ya wuce ta hanya ɗaya.
Yakan ƙunshi diski mai motsi mai motsi da wurin zama na bawul.Lokacin da ruwan ya yi matsa lamba daga gefe ɗaya, ana tura diski ɗin bawul ɗin kuma ruwan zai iya wucewa cikin sauƙi.Koyaya, lokacin da ruwa ya shafa matsa lamba daga ɗayan gefen, ana tura diski a baya akan wurin zama, yana hana juyawa.Babban aikin bawul ɗin hanya ɗaya shine don hana ruwa gudu daga baya da kuma guje wa ruwa ko iskar gas da ke haifar da juyawa ko jujjuya matsa lamba a cikin tsarin.Ana amfani da shi sau da yawa a wurare kamar tsarin bututu, na'urorin lantarki, injinan mota da tsarin kwandishan.
Gabaɗaya, bawul ɗin hanya ɗaya yana da fa'idodi na kasancewa mai sauƙi, abin dogaro, da ƙima, kuma yana iya sarrafa jagorancin ruwa kuma ya hana komawa baya.Yana taka muhimmiyar rawa a cikin kayan aikin masana'antu da kayan aikin injiniya daban-daban, yana tabbatar da aiki na yau da kullun da amincin tsarin.
Sigar Fasaha
Material: Aluminum gami, bakin karfe
Samfura | Matsakaicin aiki | Matsin Aiki (MPa) | Yanayin aiki ℃ | DN (mm) | Girman Interface |
YXF-4 | Mai Ruwa | 15 | talakawa zafin jiki | Φ10 | M18X1.5 |
YXF-8 | Mai Ruwa | 22 | 80-100 | Φ8 | M16X1 |
YXF-9A | Mai Ruwa | 22 | 80-100 | Φ12 | M22X1.5 |
YXF-10 | Mai Ruwa | 22 | 80-100 | Φ4 | M12X1 |
YXF-11 | Mai Ruwa | 22 | 80-100 | Φ6 | M14x1 |
YXF-12 | Mai Ruwa | 22 | 90 | Φ10 | M18x1.5 |
YXF-13 | Mai Ruwa | 15 | -55-100 | Φ8 | M16X1 |
YXF-15 | Mai Ruwa | 15 | -55-100 | Φ10 | M18X1.5 |